(`'•.(`'•. 9a5 online TeenSquare .•'´).•'´)
Log In here
Log In here
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi thư giãn, vui chơi, giải trí dành cho TEEN

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» CAM ON TINH YEU
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 7:06 pm by

» Hình Ngày Hội Trại xuân típ nà ^^ mại zô
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Oct 01, 2009 7:54 pm by

» GANE SHOW Anh va Em
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:37 am by

» Alooo hình girl kute nà !!
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:32 am by

» Best friends forever ^^ Khĩ vik cho mài đầu tiên
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:28 am by

» giai dieu hip hop cua~ tuj
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 6:53 pm by

» hip hop dance
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 6:50 pm by

» can tuyen BX.........................
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeFri Mar 13, 2009 3:22 pm by

» Tạo hình kỳ thú từ rau quả
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:20 am by

» Những Ngôi Nhà Nhảy Múa
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:17 am by

» Mối tình giữa Mèo và Chuột
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:14 am by

» Những Hộp Cơm Có 1-0-2
Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:12 am by

Top posters
╝Ølïε (504)
Cảm nhận tình bạn I_vote_lcapCảm nhận tình bạn I_voting_barCảm nhận tình bạn I_vote_rcap 
Kiely_Princess (458)
Cảm nhận tình bạn I_vote_lcapCảm nhận tình bạn I_voting_barCảm nhận tình bạn I_vote_rcap 
KimThuy_iCan (410)
LangTuThaiDuong (385)
MeO meO wĂy Wăy (192)
NLS (155)
ßåߥ_£µV_(^0^) (146)
crazyboy_1993 (131)
trieu_nhoc_phat (120)
Mon (85)

Cảm nhận tình bạn Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

╝Ølïε

[Mem] ╝Ølïε
Admin Admin

Nữ
.:.Thông tin.:.

Age : 30 Registration date : 13/10/2008 Tổng số bài gửi : 504 Đến từ : Sự văn minh lịch sự Job/hobbies : Thích tất cả những gì gọi là tốt đẹp Humor : nhÌU chIện nÀz,zUi zẺ,hÒa đỒng,đIn,zÔ ziên
Level
Kinh Nghiệm:
Cảm nhận tình bạn Left_bar_bleue90/100Cảm nhận tình bạn Empty_bar_bleue  (90/100)
Điểm Thưởng:
Cảm nhận tình bạn Left_bar_bleue999/1000Cảm nhận tình bạn Empty_bar_bleue  (999/1000)

Bài gửiTiêu đề: Cảm nhận tình bạn Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeSat Dec 20, 2008 4:46 pm
Trong khi bạn đang đi có ai dỗi theo bước bạn theo đi với bạn với bao gian lao chồng chất đấy chứ......nhưng họ vẫn luôn giúp đỡ và xem bạn là bạn......
Đừng buồn khi nghĩ về quá khứ, đừng lo khi nghĩ về tương lai, hãynhìn sang bên cạnh bạn sẽ thấy người bạn ở đấy......
Những con người cùng học chung hay cùng chơi hung với ta từ ấu thơ từ những ngày lạ lẫm bước vào trường hay bắt đầu tạo một sự nghiệp mới. Người có thể giúp bạn được chính là những người bạn quanh ta. Nhưng trong họ ít khi có tất cả đều là tốt. Đều có thể chia sẽ những gì mà bạn cảm thấy hay chính người đó trải qua.....
Khi nghĩ đến một người bạn thân nào đó chắc ai cũng nghĩ đến những mặt tốt và thường tránh những mặt xấu của họ.....nhưng đôi lúc cũng phải biết theo sự thật mới đúng chứ......
Nhưng người bạn quanh tôi như thể ngày một xa và rời xa tôi. Họ đã có những thứ vui khác mà chỉ có những con người tức thời làm cho họ vui thôi họ chỉ biết quan tâm đến hiện tại những không nghĩ mai sao sẽ ra sao nhĩ ? Nhưng thật lòng một người nghĩ điều gì ấy khó có ai mà hiểu và nắm ra được......
Đôi lúc tôi tự nghĩ những người bạn ấy ó thật sự đáng để tôi chơi hay đáng để tôi giúp đỡ mọi điều trong khi người bạn ấy thì ngược lại.....
Thật buồn làm sao nếu mà mọi việc cứ như thế hoài nhỉ .....nghĩ gì thấy gì và suy tư những gì.......tôi và cùng bạn hãy là những người bạn thân của nhau đi.
Thật sự một người bạn thân đáng để ta tìm đáng để ta quan tâm thật là khó.....và cảm nhận về chính họ lại là một chuyện khác cực kỳ khó hơn nhiều đấy
http://360.yahoo.com/my_profile-ICq52qEhfpnkWQFAnDd4e0Ge;_ylt=Ai

Kiely_Princess

[Mem] Kiely_Princess
Member VIP Member VIP

Nữ
.:.Thông tin.:.

Age : Registration date : 24/11/2008 Tổng số bài gửi : 458 Đến từ : Quá Khứ Job/hobbies : Book - TV - NET Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Cảm nhận tình bạn Left_bar_bleue0/0Cảm nhận tình bạn Empty_bar_bleue  (0/0)
Điểm Thưởng:
Cảm nhận tình bạn Left_bar_bleue0/0Cảm nhận tình bạn Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Cảm nhận tình bạn Cảm nhận tình bạn I_icon_minitimeThu Dec 25, 2008 4:13 pm
Hem bik chị Lie kím đâu mà hay zây hén !! Hay là sis Lie nhà ta chế đêy ???
http://vn.myblog.yahoo.com/zzztieuquytinhyeuzzz

Thông điệp:

--*--{ Nếu thấy hay, hãy chia sẽ cho bạn bè mình}--*--

bằng cách: Copy Đường Link Này nè ! ^_^

Cảm nhận tình bạn Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang