(`'•.(`'•. 9a5 online TeenSquare .•'´).•'´)
Log In here
Log In here
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Nơi thư giãn, vui chơi, giải trí dành cho TEEN

Trang ChínhTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Latest topics
» CAM ON TINH YEU
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeTue Jan 04, 2011 7:06 pm by

» Hình Ngày Hội Trại xuân típ nà ^^ mại zô
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Oct 01, 2009 7:54 pm by

» GANE SHOW Anh va Em
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:37 am by

» Alooo hình girl kute nà !!
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:32 am by

» Best friends forever ^^ Khĩ vik cho mài đầu tiên
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeWed Apr 22, 2009 11:28 am by

» giai dieu hip hop cua~ tuj
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 6:53 pm by

» hip hop dance
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeTue Mar 24, 2009 6:50 pm by

» can tuyen BX.........................
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Mar 13, 2009 3:22 pm by

» Tạo hình kỳ thú từ rau quả
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:20 am by

» Những Ngôi Nhà Nhảy Múa
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:17 am by

» Mối tình giữa Mèo và Chuột
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:14 am by

» Những Hộp Cơm Có 1-0-2
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Mar 12, 2009 10:12 am by

Top posters
╝Ølïε (504)
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_vote_lcapChuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_voting_barChuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_vote_rcap 
Kiely_Princess (458)
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_vote_lcapChuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_voting_barChuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_vote_rcap 
KimThuy_iCan (410)
LangTuThaiDuong (385)
MeO meO wĂy Wăy (192)
NLS (155)
ßåߥ_£µV_(^0^) (146)
crazyboy_1993 (131)
trieu_nhoc_phat (120)
Mon (85)

Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down
Tác giả

NLS

[Mem] NLS
Moderator Moderator

Nam
.:.Thông tin.:.

Age : 30 Registration date : 15/10/2008 Tổng số bài gửi : 155 Đến từ : Chắc Kà Đao Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue25/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (25/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue300/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (300/1000)

Bài gửiTiêu đề: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Oct 17, 2008 8:53 pm
Willy là một chú tinh trùng nhỏ dể thương và chăm chỉ, chú rất muốn tăng cân nhưng không bao giờ dám uống sữa
vì rất sợ độc tố Melamine của trung quốc Chú sống trong người bố, trong cơn bão giá nhà ở Willy phải share phòng cùng với 300 triệu chú tinh trùng khác Ở trường, Willy học chung lớp với Hoa hậu hồi hộp Trần thị thùy Dung. Cả hai đều dốt môn tóan nhưng biết chắc rằng thế nào sau này cũng chạy được cái bằng PTTH giả nên pé Dung khuyên Willy cứ học tà tà.

Nhưng bù lại Willy là một tay bơi lội cừ khôi của đội tuyển, trong một lần tập giao lưu với đội bạn Bugary Willy bị nghi ngờ là
sử dụng doping. Còn pé Dung thì rất giỏi môn ném đá dấu tay và
cũng bị nghi ngờ xài hàng giả trong lần thi Hoa hậu Việt Nam.
Ngày nào Willy cũng cùng 300 chú tinh binh tập bơi lội,
cũng may môi trường nước này không bị ô nhiễm từ nhà máy bột ngọt Vedan đổ xuống.

Không như cuộc thi Hoa hậu hoàn vũ kỳ rồi bị tráo vương niệm, cuộc thi lần này được phần thưởng chắc ăn như bắp đó là một cái trứng đang nằm... trong bụng mẹ
Thầy giáo hỏi: Nếu bỏ ra 300 chịu tiền mua sim điện thoại để
nhắn tin cho gà nhà trong cuộc thi Mộng Ai Đồ thì phần thắng
sẽ là bao nhiêu phần chăm. Willy trả lời là 10

Ngày thi đã đến, thầy giáo phát cho mỗi người một cặp kính để lỡ tinh binh nào thắng cuộc trong lúc báo đài vây quanh mà cao hứng

phát bỉu linh tinh như: "Xấu hổ khi mần Viet's Tinh Trùng" thì cũng
bảo vệ được hai con mắt tránh một số vật dụng bay lên tới tấp
Và hai tấm bản đồ quy hoạch treo từ nay cho đến hết năm hai ngàn không chăm chín gục

Bắt đầu từ Sở giao thông công chánh

Vòng vèo cho đến hết các lô cốt đào đường nhan nhản khắp thành phố là về đến đích.

Trong một đêm khi mà ngân hàng Mỹ sụp đổ và đô la Úc chỉ còn
10.816 đồng thì bố mẹ tổ chức "Dạ tiệc trắng nhách" -
Ai không mặc đồ lót màu trắng thì không cho lên giường

Willy bơi, bơi rất nhanh. Chú cố gắng bơi mãi, bơi mãi
Không biết là bao lâu, chú không tính được. Nhưng đầu óc cứ mông lung tưởng tượng bà mẹ lao theo phía sau cầm cây kéo định
vạt gót chân của chú (trong câu chuyện của bé Hảo mà chú vừa đọc).
Đó là bí kiếp để giúp chú vượt qua 300 triệu đối thủ và về đích đầu tiên

Quả trứng thật đáng yêu và mềm mại - Mềm mại giống y chang như cái bánh Hightland Coffee có chứa xác con chuột chết trong đó. [Willy nổi da gà nhưng cố gắng len lỏi vô bên trong coi thật sự có
chuột thiệt không hay là bị ai đó chơi khăm

Và tiếp theo đó... có gì đó xảy ra. Điều gì đó thần bí và kỳ diệu Có gì đó bên trong đang lớn lên. Nó cứ lớn mãi, lớn mãi,
lớn hơn quả trứng. Nó to dần ra, làm bụng mẹ cũng to ra

Bụng mẹ cứ to, to mãi, cho đến một ngày cổ áo mẹ bị kéo xuống 500 milimet - Tương như như xăng giảm 500đồng/1lít mà thằng cha mắc dịch nào đó không dám công bố sợ dân tình bị sốc
Một em bé ra đời trong một phòng máy lạnh thuê với giá 350 một đêm y chang như khách sạn trong một bệnh viện công
Thế còn Willy đâu rồi??? Không ai biết Willy đi đâu... Chỉ biết rằng Emma (tên cô bé) bước hí ha hí hửng tới trường nào đâu hay gương mặt hốc hác của mẹ vì chạy tiền, chạy trường và xếp hàng rồng rắn hơn 20 tiếng em mới vô được trường này
Emma lớn lên và đi học, cô bé phát hiện ra mình không giỏi toán...
Và cô bơi rất giỏi...
http://www.ngusi.dadon.com

╝Ølïε

[Mem] ╝Ølïε
Admin Admin

Nữ

Age : 30 Registration date : 13/10/2008 Tổng số bài gửi : 504 Đến từ : Sự văn minh lịch sự Job/hobbies : Thích tất cả những gì gọi là tốt đẹp Humor : nhÌU chIện nÀz,zUi zẺ,hÒa đỒng,đIn,zÔ ziên
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue90/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (90/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue999/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (999/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Oct 17, 2008 9:04 pm
ghE^ wé afro em kon nhỏ chưa mún býk lở đọc xog býk lun ùi
http://360.yahoo.com/my_profile-ICq52qEhfpnkWQFAnDd4e0Ge;_ylt=Ai

[Mem] crazyboy_1993
Super Security Super Security

Nam

Age : Registration date : 15/10/2008 Tổng số bài gửi : 131 Đến từ : Cõi Chết Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue0/0Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (0/0)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue0/0Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (0/0)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 1:00 pm
thằng ruồi này hiểu mấy chuyện nài lắm:) lol!

trieu_nhoc_phat

[Mem] trieu_nhoc_phat
Member Member

Nam

Age : 29 Registration date : 16/10/2008 Tổng số bài gửi : 120 Đến từ : thien dang Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue65/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (65/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue500/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (500/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 2:00 pm
đúng ruồi
http://www.vuive.com

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Age : 30 Registration date : 16/10/2008 Tổng số bài gửi : 385 Đến từ : Thiên Đường Thái Dương Hệ Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue15/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (15/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue200/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (200/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 3:42 pm
thằng nào dư hơi thế ko biết nữa post mấy thứ tào lao trên đây làm mất danh dự lớp 9/5 mình wá
chắc nó hiểu kĩ mấy chuyện này lắm há lol!

NLS

[Mem] NLS
Moderator Moderator

Nam

Age : 30 Registration date : 15/10/2008 Tổng số bài gửi : 155 Đến từ : Chắc Kà Đao Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue25/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (25/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue300/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (300/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:40 pm
Mấy đứa khốn kiếp tao gúp tụi bây học Sinh học ko cam cám mà còn chửi tao cho ngu lun như con này nè pig

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Age : 30 Registration date : 16/10/2008 Tổng số bài gửi : 385 Đến từ : Thiên Đường Thái Dương Hệ Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue15/100Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (15/100)
Điểm Thưởng:
Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Left_bar_bleue200/1000Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Empty_bar_bleue  (200/1000)

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:48 pm
hic
ai cần
co may thang dơ mới làm chuyện ấy

NLS

[Mem] NLS
Moderator Moderator

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:56 pm
Vậy thì chịu ngu Sinh học lun đi

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:58 pm
uh

thà ngu chu ko bậy bạ
nhu má thằng BÁ DƠ

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 18, 2008 4:59 pm
Laughing Laughing Laughing Laughing lol! lol! lol! lol! lol!

[Mem] crazyboy_1993
Super Security Super Security

Nam

Age : Registration date : 15/10/2008 Tổng số bài gửi : 131 Đến từ : Cõi Chết Job/hobbies : Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSun Oct 19, 2008 10:40 am
OE........... confused

NLS

[Mem] NLS
Moderator Moderator

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSun Oct 19, 2008 4:14 pm
Thèng nào, con nào hem coi thì biến khỏi CM. Thank!

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSun Oct 19, 2008 9:08 pm
sax
nham
xam bo

k3nRy

[Mem] k3nRy
Member Member

Nữ

Age : 30 Registration date : 17/10/2008 Tổng số bài gửi : 83 Đến từ : Th3 Gh0sT HoUs3 Job/hobbies : Humor : Zuj z3 , h0a d0ng , doi khj hoj khac ngu0j
Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:01 pm
choj` gap la` caj? nhau hoai` ah`
http://kanguru.demo.to

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:14 pm
roi sao can di

k3nRy

[Mem] k3nRy
Member Member

Nữ

Age : 30 Registration date : 17/10/2008 Tổng số bài gửi : 83 Đến từ : Th3 Gh0sT HoUs3 Job/hobbies : Humor : Zuj z3 , h0a d0ng , doi khj hoj khac ngu0j
Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeFri Oct 24, 2008 3:59 pm
Ngu gj` can? tu nhien lat' nguoi` dien len wanh' tuj seo
http://kanguru.demo.to

LangTuThaiDuong

[Mem] LangTuThaiDuong
Member VIP Member VIP

Nam

Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Oct 25, 2008 12:06 pm
sax khung ha noi gi ko hieu gi het dung 888888888888888888888 :D lol!

Kiely_Princess

[Mem] Kiely_Princess
Member VIP Member VIP

Nữ

Age : Registration date : 24/11/2008 Tổng số bài gửi : 458 Đến từ : Quá Khứ Job/hobbies : Book - TV - NET Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Dec 27, 2008 10:53 am
dàj wé , đoc ngán chít
http://vn.myblog.yahoo.com/zzztieuquytinhyeuzzz

Mon

[Mem] Mon
Member Member

Nữ

Age : 30 Registration date : 17/10/2008 Tổng số bài gửi : 85 Đến từ : The' gioi' cua~ nhung~ Vien Keo ! Job/hobbies : Humor : vui ve~, hon`nhien, tinh' nhu con nit'! Co' luc' cung~ hoi nong'!

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeSat Dec 27, 2008 11:00 am
troi` oi! Thngang hiep hay ghe ta?
http://www.keo.keo.com

Kiely_Princess

[Mem] Kiely_Princess
Member VIP Member VIP

Nữ

Age : Registration date : 24/11/2008 Tổng số bài gửi : 458 Đến từ : Quá Khứ Job/hobbies : Book - TV - NET Humor :
Level
Kinh Nghiệm:
Điểm Thưởng:

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitimeThu Jan 01, 2009 3:34 pm
zờj zờj , dàj thòn , ngán chjk , hên là chưa đoc , đọc lời bình thuj là đủ ùj Laughing
http://vn.myblog.yahoo.com/zzztieuquytinhyeuzzz

[Mem] Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem I_icon_minitime

Thông điệp:

--*--{ Nếu thấy hay, hãy chia sẽ cho bạn bè mình}--*--

bằng cách: Copy Đường Link Này nè ! ^_^

Chuyện của chú...tinh trùng.Ai ko bít mình sinh ra từ đâu thì ghé vào đây xem Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang
Trang 1 trong tổng số 1 trang